Muna farin cikin gabatar da kabad na shawa na jerin LD25. Wannan tabbas samfuri ne da aka yi niyya ga waɗanda ke da kasafin kuɗi mai yawa; kuma ba abin mamaki ba ne. Tare da kyakkyawan ƙarewa da kuma kyan gani na zamani, tabbas zai iya ƙara jin daɗin salo da daraja a kowace banɗaki da aka gama.
Rufin shawa na jerin LD25 yana da siffofi 4 don zaɓi, don biyan buƙatun daban-daban na bandakuna. Tsarin ƙofa na musamman mai juyawa yana bawa masu amfani damar buɗe ƙofar ciki da waje. Wannan aikin yana da goyan bayan firam ɗin bakin ƙarfe mai ƙarfi da ɗorewa, tare da maƙallan bakin ƙarfe da maƙallan ƙofa. Kamar yadda aka saba, duk ƙofofi suna zuwa da gilashin kariya mai ƙarfin 10mm.
Bandakunan baƙi babban salo ne, kuma ƙirƙirar banɗakuna masu salo da zamani tare da cikakkun bayanai na zamani a cikin wannan salon abu ne mai sauƙi da inganci. Rufin Shiga na SSWW kyakkyawan zaɓi ne ga banɗakuna ko ɗakin shawa wanda ke sauƙaƙa ƙirƙirar rufin shawa mai girma dabam-dabam.
Gilashin SSWW gilashi ne mai ɗorewa na aminci mai kauri na mm 10.
Buɗewa biyu a ciki da waje, rayuwa mai sauƙi
Tsarin ƙofar da ke da sandar juyawa za a iya buɗewa a ciki da waje, cikin 'yanci da sassauƙa, kuma ayyukan da ake yi suna da faɗi da daɗi. Shaft ɗin juyawa yana ɓoye a ƙarshen sama da ƙasa na gilashin ƙofar, wanda hakan ke sa sararin gabaɗaya ya zama ɗan takaitacce.
| Kauri na gilashi: 8mm | ||||
| Launi na firam na aluminum: launin toka mai gogewa, baƙi mai matte, azurfa mai sheƙi | ||||
| Girman da aka ƙayyade | ||||
| Samfuri LD25-Z31 | Siffar samfurin Siffar lu'u-lu'u, faifan da aka gyara guda biyu+ ƙofar gilashi 1 | L 800-1400mm | W 800-1400mm | H 2000-2700mm |
| Samfuri LD25-Z31A | Siffar samfurin | L 800-1400mm | W 1200-1800mm | H 2000-2700mm |
| Samfuri LD25-Y31 | Siffar samfurin Siffa ta I, allon gyara guda biyu + ƙofar gilashi guda ɗaya | W 1200-1800mm | H 2000-2700mm | |
| Samfuri LD25-Y21 | Siffar samfurin Siffa ta I, allon da aka gyara 1 + ƙofar gilashi 1 | W 1000-1600mm | H 2000-2700mm | |
| Samfuri LD25-T52 | Siffar samfurin Siffa ta I, allon da aka gyara guda 3 + ƙofar gilashi 2 | L 800-1400mm | H 2000-2800mm | H 2000-2700mm |
Siffar I / Siffar L / Siffar T / Siffar Lu'u-lu'u
Zane mai sauƙi da zamani
Faɗin firam ɗin yana da milimita 20 kacal, wannan yana sa ɗakin shawa ya zama na zamani kuma mai sauƙin amfani.
Makullin ƙofar mai tsawo sosai
Firam ɗin bakin ƙarfe mai inganci 304, tare da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, ba shi da sauƙin lalacewa
Matsewar iyaka ta 90°
Maƙallin iyakancewa yana hana karo da ƙofa mai gyarawa a cikin tsarin buɗewa, wannan ƙirar da aka tsara ta ɗan adam yana sa ya fi aminci
Tsarin ƙofa na musamman mai juyawa yana bawa masu amfani damar buɗe ƙofar a ciki da waje.
Gilashin aminci mai zafi 10mm
Gilashin zinare mai laminated / gilashin launin toka mai laminated / farin fari ratsi a tsaye gilashin laminated / gilashin lu'ulu'u mai laminated