• shafi_banner

BAYANAI MAI RUFEWA NA SSWW/BANDAKI NA YUMI CT2039V

BAYANAI MAI RUFEWA NA SSWW/BANDAKI NA YUMI CT2039V

Samfurin: CT2039V

Bayanan Asali

  • Nau'i:Bayan gida mai bango
  • Girman:550X365X330mm
  • A takaice:180mm
  • Launi:Fari mai haske
  • Salon blesh:Wankewa
  • Ƙarar ruwa:3/6L
  • Yanayin magudanar ruwa:Tarkon P
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Sigogi na Fasaha

    NW / GW 23kgs / 29kgs
    20 GP / 40GP / 40HQ iya ɗaukar kaya Saiti 195 / Saiti 390 / Saiti 540
    Hanyar shiryawa Jakar Poly + Kumfa + Kwali
    Girman marufi / Jimlar girma 440x430x615mm/ 0.116CBM

    CT2039V yana ɗaya daga cikin shahararrun masu sayar da bandakin SSWW da aka rataye a bango. An ƙera shi da girman 550x365x330mm, wannan mai adana sarari yana ba ku damar shigar da bandakin a cikin kowane nau'in bandaki. Kyawawan lanƙwasa suna haɗuwa cikin bango ba tare da matsala ba, tare da ƙirarsa da aka rataye a bango, yana sa bandakin ya zama mai sauƙi amma mai ban sha'awa. Tare da ƙirar kwano na SSWW Rimless, CT2039V ba shi da lebe na gargajiya a kusa da kwano, yana nufin babu inda datti da ƙwayoyin cuta za su ɓuya. Bayan gida ba wai kawai yana da tsabta ba, har ma yana da tsabta na dogon lokaci bayan an tsaftace shi, yana kuma da sauƙin tsaftacewa saboda babu gefen kwandon bayan gida da za a tsaftace a ƙasa.

    BAYAN BANDAKI NA YIMIKI CT2039V

    Sigogi na Fasaha

    Tsarin da ba shi da rim da kuma gilashin tsaftacewa mai sauƙi

    Tsarin da ba shi da gefen da kuma gilashin da ke tsaftace shi da sauƙi yana sa saman ya yi santsi kuma ya zama mai sauƙin tsaftacewa, ba tare da wani wuri da ƙwayoyin cuta za su iya ɓoyewa ba.

    Tsarin da ba shi da rim da kuma gilashin tsaftacewa mai sauƙi
    BAYAN BANDAKI NA CIBI CT2070
    Harbin zafin jiki mai yawa

    Konewa a cikin zafin jiki mai yawa

    1280℃ babban zafin jiki harbi yana yin babban yawa,
    babu fashewa, babu yellowing,
    ƙarancin shan ruwa da kuma farin ciki mai ɗorewa.

    Murfin wurin zama mai laushi na UF

    Murfin rufe kujera mai laushi na UF mai inganci

    yana ba ku shiru ta amfani da gogewa.

    Murfin wurin zama mai laushi na UF

    Ruwan shara mai ƙarfi

    Tare da babban diamita na bututu, cikakken gilashin ciki,
    yana yin shi da ƙarfi mai ƙarfi kuma babu ruwan da zai fantsama.

    Ruwan shara mai ƙarfi

    Mai sauƙi don shigarwa

    Mai gyaran famfo ɗaya yana buƙatar mintuna 10 kawai
    don kammala shigarwa.

    Mai sauƙi don shigarwa
    Gwajin gwajin ɗaukar nauyi

    Takardar shaidar CE

    Bayan gida ya ci jarrabawar nauyin kaya da kilogiram 400
    kuma yana da takardar shaidar CE daidai da ƙa'idodin EN997+EN33.

    Takardar shaidar CE

    daidaitaccen kunshin

    1
    3
    2
    4

  • Na baya:
  • Na gaba: